HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4858C)

HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4858C)

Mã SP: 15629

Category: Hub - Switch
Tình trạng: Còn hàng
6,050,000đ
Hotline: 0928.800.008
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

  • ModelHP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4858C)
  • Loại Tranceiver
  • Số cổng1 LC 1000Base-LX port(IEEE 802.3z Type 1000Base-LX), Duplex: full only
  • Tốc độ truyền: 1 Gigabit
  • Hỗ trợ: Up to 550 meters on multimode fiber.
  • Bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Giao hàng: Miễn phí phạm vi TPHCM

Learn more about the Hewlett-Packard J4858C

Model

Brand
HP
Model
J4858C

Details

Device Type
SFP (mini-GBIC)
Standards
IEEE 802.3z
Fiber Cable
62.5/125 µm or 50/125 µm (core/cladding) diameter, graded-index, low metal content, multimode fiber optic, complying with ITU-T G.651 and ISO/IEC 793-2 Type A1b or A1a, respectively
Ports
1x LC 1000Base-SX port(IEEE 802.3z Type 1000Base-SX)
Duplex: full only
Max Distance
220 m (62.5 µm core diameter, 160 MHz/km bandwidth) 
275 m (62.5 µm core diameter, 200 MHz/km bandwidth) 
500 m (50 µm core diameter, 400 MHz/km bandwidth) 
550 m (50 µm core diameter, 500 MHz/km bandwidth)
Transfer Rate
1 Gbps

Features

Feature
With one 1000Base-SX port; designed for short-distance (<550 m max.) multimode fiber connectivity

Dimensions & Weight

Dimensions
2.2" x 0.5" x 0.5"
Weight
0.04 lbs.

Package Contents

Package Contents
53884G

Plug Standards

Electrical Outlet Plug Type
Plug Type “A” (USA, Canada, Mexico, Japan)


NHÀ PHÂN PHỐI SỈ

Hotline      : 0928.800.008
HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

Mã SP: 15664

10,018,800đ
12,523,500₫
HP 1910-24 Switch (JG538A)

HP 1910-24 Switch (JG538A)

Mã SP: 15663

4,180,000đ
5,291,139₫
HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

Mã SP: 15662

6,512,000đ
7,941,463₫
HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

Mã SP: 15661

3,751,000đ
4,630,864₫
HP 1410-24 Switch (J9663A)

HP 1410-24 Switch (J9663A)

Mã SP: 15660

2,585,000đ
2,872,222₫
Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Mã SP: 15659

1,815,000đ
2,039,000₫
Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Mã SP: 15658

1,236,000đ
1,373,333₫
Cisco SF90D-08, 8-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-08)

Cisco SF90D-08, 8-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-08)

Mã SP: 15657

612,000đ
816,000₫
Cisco SF90D-05, 5-Port 10/100 Desktop Switch (SF90D-05)

Cisco SF90D-05, 5-Port 10/100 Desktop Switch (SF90D-05)

Mã SP: 15656

563,500đ
599,468₫
Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Mã SP: 15655

1,595,000đ
1,733,696₫

Tag:

Tag: thu máy tính cũ Như Xuân, thu máy tính cũ Quảng Điền, thu máy tính cũ Phúc Yên, thu máy tính cũ Tĩnh Gia, thu máy tính cũ Thanh Bình, thu máy tính cũ Hội An, thu máy tính cũ Đức Linh, thu máy tính cũ Yên Phong, thu máy tính cũ Nghĩa Hưng, thu máy tính cũ Kim Bảng, thu máy tính cũ Nam Trà My, thu máy tính cũ Quận Đống Đa, thu máy tính cũ Quận 2, thu máy tính cũ Đức Thọ, thu máy tính cũ Phổ Yên, thu máy tính cũ Hương Trà, thu máy tính cũ Hàm Yên, thu máy tính cũ Hưng Hà, thu máy tính cũ Tháp Chàm, thu máy tính cũ Ninh Sơn, thu máy tính cũ Huyện Thạch Thất, thu máy tính cũ Vĩnh Lộc, thu máy tính cũ Lạc Sơn, thu máy tính cũ Long Phú, thu máy tính cũ Bình Thủy, thu máy tính cũ Chiêm Hóa, thu máy tính cũ Bắc Hà, thu máy tính cũ Tân Hưng, thu máy tính cũ Đức Hòa, thu máy tính cũ Chợ Lách, thu máy tính cũ Hương Khê, thu máy tính cũ Bắc Bình, thu máy tính cũ Đồng Xoài, thu máy tính cũ Hướng Hóa, thu máy tính cũ Yên Định, thu máy tính cũ Nam Định, thu máy tính cũ U Minh Thượng, thu máy tính cũ An Phú, thu máy tính cũ Quận Hoàn Kiếm, thu máy tính cũ An Giang, thu máy tính cũ Văn Giang, thu máy tính cũ Tân Hiệp, thu máy tính cũ Dĩ An, thu máy tính cũ Huyện Nhà Bè, thu máy tính cũ Thái Bình, thu máy tính cũ Tân Phú Đông, thu máy tính cũ Cồn Cỏ, thu máy tính cũ Hoằng Hóa, thu máy tính cũ Phù Cát, thu máy tính cũ Tiên Lãng, máy tính văn phòng Hồ Chí Minh, máy tính văn phòng Hà Nội, máy tính văn phòng Đà Nẵng, máy tính văn phòng Bình Dương, máy tính văn phòng Đồng Nai, máy tính văn phòng Khánh Hòa, máy tính văn phòng Hải Phòng, máy tính văn phòng Long An, máy tính văn phòng Quảng Nam, máy tính văn phòng Bà Rịa Vũng Tàu, máy tính văn phòng Đắk Lắk, máy tính văn phòng Cần Thơ, máy tính văn phòng Bình Thuận, máy tính văn phòng Lâm Đồng, máy tính văn phòng Thừa Thiên Huế, máy tính văn phòng Kiên Giang, máy tính văn phòng Bắc Ninh, máy tính văn phòng Quảng Ninh, máy tính văn phòng Thanh Hóa, máy tính văn phòng Nghệ An, máy tính văn phòng Hải Dương, máy tính văn phòng Gia Lai, máy tính văn phòng Bình Phước, máy tính văn phòng Hưng Yên, máy tính văn phòng Bình Định, máy tính văn phòng Tiền Giang, máy tính văn phòng Thái Bình, máy tính văn phòng Bắc Giang, máy tính văn phòng Hòa Bình, máy tính văn phòng An Giang, máy tính văn phòng Vĩnh Phúc, máy tính văn phòng Tây Ninh, máy tính văn phòng Thái Nguyên, máy tính văn phòng Lào Cai, máy tính văn phòng Nam Định, máy tính văn phòng Quảng Ngãi, máy tính văn phòng Bến Tre, máy tính văn phòng Đắk Nông, máy tính văn phòng Cà Mau, máy tính văn phòng Vĩnh Long, máy tính văn phòng Ninh Bình, máy tính văn phòng Phú Thọ, máy tính văn phòng Ninh Thuận, máy tính văn phòng Phú Yên, máy tính văn phòng Hà Nam, máy tính văn phòng Hà Tĩnh, máy tính văn phòng Đồng Tháp, máy tính văn phòng Sóc Trăng, máy tính văn phòng Kon Tum, máy tính văn phòng Quảng Bình, máy tính văn phòng Quảng Trị, máy tính văn phòng Trà Vinh, máy tính văn phòng Hậu Giang, máy tính văn phòng Sơn La, máy tính văn phòng Bạc Liêu, máy tính văn phòng Yên Bái, máy tính văn phòng Tuyên Quang, máy tính văn phòng Điện Biên, máy tính văn phòng Lai Châu, máy tính văn phòng Lạng Sơn, máy tính văn phòng Hà Giang, máy tính văn phòng Bắc Kạn, máy tính văn phòng Cao Bằng,

window.addEv
Back to top