HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)

HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)

Mã SP: 15630

Category: Hub - Switch
Tình trạng: Còn hàng
10,466,500đ

Giá thị trường: 11,893,750đ - Tiết kiệm: 1,427,250 ₫(-12%)

Hotline: 0981 070 878
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng
Xem thêm

Learn more about the Hewlett-Packard J4859C

Model

Brand
HP
Model
J4859C

Details

Device Type
SFP (mini-GBIC)
Ports
1 LC 1000Base-LX port (IEEE 802.3z Type 1000Base-LX)
Duplex: full only
Max Distance
2-550 m (multimode 62.5 µm core diameter, 500 MHz*km bandwidth) 
2-550 m (multimode 50 µm core diameter, 400 MHz*km bandwidth) 
2-550 m (multimode 50 µm core diameter, 500 MHz*km bandwidth) 
2-10,000 m (single-mode fiber)

Features

Feature
Application/Usage: DatNetworkingInterfaces/Ports: 1 x 1000Base-LXInterfaces/Ports Details: 1 x LC 1000Base-LXConnectivity Media: 50/125 µm Single-mode Optical Fiber,62.5/125 µm Multi-mode Optical FiberDatTransfer Rate: 1 Gbps Gigabit Ethernet Full-duplexDimensions: 0.5" (12.3 mm) Height x 0.5" (13.7 mm) Width x 2.2" (56.9 mm) DepthWeight (Approximate): 20 gCompatibility: HP EP ModuleHP EP Redundant Management ModuleHP ProCurve 9304MHP ProCurve 9308MHP ProCurve 9315MHP ProCurve 9400sl 40-Port Mini-GBIC ModuleHP ProCurve EDGE Fabric Switch 8108flHP ProCurve EDGE Fabric Switch 8116flHP ProCurve Switch 1400-24GHP ProCurve Switch 1700-24HP ProCurve Switch 1800-24GHP ProCurve Switch 1800-8GHP ProCurve Switch 2510-24HP ProCurve Switch 2600-8-PWRHP ProCurve Switch 2626HP ProCurve Switch 2626-PWRHP ProCurve Switch 2650HP ProCurve Switch 2650-PWRHP ProCurve Switch 2810-24GHP ProCurve Switch 2810-48GHP ProCurve Switch 2824HP ProCurve Switch 2848HP ProCurve Switch 2900-24GHP ProCurve Switch 2900-48GHP ProCurve Switch 3400cl-24GHP ProCurve Switch 3400cl-48GHP ProCurve Switch 3500yl-24G-PWR Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 3500yl-48G-PWR Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 4140glHP ProCurve Switch 4160glHP ProCurve Switch 4202vl-72HP ProCurve Switch 4204vlHP ProCurve Switch 4204vl-48GSHP ProCurve Switch 4208vlHP ProCurve Switch 4208vl-72GSHP ProCurve Switch 4208vl-96HP ProCurve Switch 5304xlHP ProCurve Switch 5304XL-32GHP ProCurve Switch 5308xlHP ProCurve Switch 5308XL-48GHP ProCurve Switch 5348xlHP ProCurve Switch 5372xlHP ProCurve Switch 5400zl 20p 10/100/1000 + 4p Mini-GBIC ModuleHP ProCurve Switch 5400zl 24p Mini-GBIC ModuleHP ProCurve Switch 5406zl Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 5406zl-48G Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 5412zl Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 5412zl-96G Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 6108HP ProCurve Switch 6200yl-24G-mGBICHP ProCurve Switch fl 10-Port Mini-GBIC Interface ModuleHP ProCurve Switch gl 10/100/1000 ModuleHP ProCu

Dimensions & Weight

Dimensions
2.24" x 0.54" x 0.486"
Weight
0.04 lbs.

Package Contents

Package Contents
53928G

Plug Standards

Electrical Outlet Plug Type
Plug Type “A” (USA, Canada, Mexico, Japan)

 


Đánh giá
Đánh giá trung bình
0
0 nhận xét
5 star
20 Rất hài lòng
4 star
5 Hài lòng
3 star
1 Bình thường
2 star
0 Dưới trung bình
1 star
0 Thất vọng
Hotline tư vấn: 0981 070 878
Click Đặt Ngay
Max 2500
Customer Reviews
HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

Mã SP: 15664

10,018,800đ
12,523,500₫
HP 1910-24 Switch (JG538A)

HP 1910-24 Switch (JG538A)

Mã SP: 15663

4,180,000đ
5,291,139₫
HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

Mã SP: 15662

6,512,000đ
7,941,463₫
HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

Mã SP: 15661

3,751,000đ
4,630,864₫
HP 1410-24 Switch (J9663A)

HP 1410-24 Switch (J9663A)

Mã SP: 15660

2,585,000đ
2,872,222₫
Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Mã SP: 15659

1,815,000đ
2,039,326₫
Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Mã SP: 15658

1,236,000đ
1,373,333₫
Cisco SF90D-08, 8-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-08)

Cisco SF90D-08, 8-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-08)

Mã SP: 15657

612,000đ
816,000₫
Cisco SF90D-05, 5-Port 10/100 Desktop Switch (SF90D-05)

Cisco SF90D-05, 5-Port 10/100 Desktop Switch (SF90D-05)

Mã SP: 15656

563,500đ
599,468₫
Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Mã SP: 15655

1,595,000đ
1,733,696₫

Tag:

Tag: Thu mua laptop cũ Sình Hồ, Thu mua laptop cũ Cái Bè, Thu mua laptop cũ Kiến Tường, Thu mua laptop cũ Xín Mần, Thu mua laptop cũ Bắc Ninh, Thu mua laptop cũ Tân Phú Đông, Thu mua laptop cũ Huyện Bình Chánh, Thu mua laptop cũ Gò Dầu, Thu mua laptop cũ Nghĩa Hưng, Thu mua laptop cũ Cầu Ngang, Thu mua laptop cũ Thăng Bình, Thu mua laptop cũ Cẩm Giàng, Thu mua laptop cũ Bình Minh, Thu mua laptop cũ Hà Tĩnh, Thu mua laptop cũ Mỏ Cày Bắc, Thu mua laptop cũ Sông Mã, Thu mua laptop cũ Thuận An, Thu mua laptop cũ Đồng Văn, Thu mua laptop cũ Chi Lăng, Thu mua laptop cũ Nghĩa Lộ, Thu mua laptop cũ Rạch Giá, Thu mua laptop cũ Tây Hòa, Thu mua laptop cũ Yên Minh, Thu mua laptop cũ Phù Yên, Thu mua laptop cũ Hiệp Hòa, Thu mua laptop cũ Gia Nghĩa, Thu mua laptop cũ Thạch Thành, Thu mua laptop cũ Đồng Xuân, Thu mua laptop cũ Bình Đại, Thu mua laptop cũ Điện Biên, Thu mua laptop cũ Nam Đàn, Thu mua laptop cũ Tuần Giáo, Thu mua laptop cũ Hồng Ngự, Thu mua laptop cũ Long Phú, Thu mua laptop cũ Kỳ Anh, Thu mua laptop cũ Nậm Nhùn, Thu mua laptop cũ Huyện Mỹ Đức, Thu mua laptop cũ Vĩnh Cửu, Thu mua laptop cũ Tân Phước, Thu mua laptop cũ Chiêm Hóa, Thu mua laptop cũ Nha Trang, Thu mua laptop cũ Cồn Cỏ, Thu mua laptop cũ Tân Trụ, Thu mua laptop cũ Hồng Dân, Thu mua laptop cũ Văn Lãng, Thu mua laptop cũ Quận Đống Đa, Thu mua laptop cũ Tương Dương, Thu mua laptop cũ Đắk Nông, Thu mua laptop cũ Ninh Thuận, Thu mua laptop cũ Sơn Hà,

window.addEv

0928 800008

Back to top